आपण डिस्ने + खरेदी करावीत असा प्रवाह?

आपण डिस्ने + खरेदी करावीत असा प्रवाह

आपण योग्य भविष्यकाळात असाल, त्या सत्यामुळेच डिस्नेने स्कायशी सामना केला. स्टॉप एंड परिणामी, येत्या काही महिन्यांत नाझ टेलिव्हिजनद्वारे 24 मार्च रोजी युनाइटेड किंगडम लॉन्चपासून स्कायद्वारे डिस्ने + उपलब्ध होईल, स्काय म्हणतो. किती महिन्यांचा अर्थ आहे हे आता स्वच्छ नाही. संभाव्य आकाश यापुढे पकडणार नाही. तथापि, मी यावर अवलंबून आहे की यापुढे हे एका वर्षात जवळजवळ येईल, यापुढे.

ज्यांनी आता डिस्ने + सह संपर्क साधला नाही, त्यांच्यासाठी प्रदाता 2017 मध्ये वचन दिले गेले आहे आणि मागील 12 महिन्यांपासून अमेरिकेत लाँच केले आहे. २०१० मध्ये नेटफ्लिक्सचा उपयोग करून सुरू केलेल्या चित्रपटाच्या प्रवाहाच्या बाजारामुळे एन्टरप्राईझ बिझिनेस एंटरप्राइझला याची जाणीव आहे की 2010 च्या नेटफ्लिक्सचा उपयोग करुन त्यांनी हे काम सुरू केले आहे. या सेवा मोठ्या प्रमाणात उपलब्ध करून दिल्यामुळे त्याचा फायदा होईल. भौगोलिक आणि तंत्रज्ञान.

डिस्ने + संगणक, इंटरनेट आणि iOSपल आयओएस स्मार्टफोन आणि गोळ्या, Amazonमेझॉन हर्थ टेलिव्हिजन आणि फायरप्लेस औषधे, रोकू स्ट्रीमर, Appleपल टेलिव्हिजन, सोनी पीएस 4 आणि मायक्रोसॉफ्टच्या एक्सबॉक्स वन आणि गूगल क्रोमकास्ट मार्गे इंटरनेट ब्राउझरद्वारे उपलब्ध असू शकते.

हे याव्यतिरिक्त जवळजवळ सर्व मोठ्या स्मार्ट टेलिव्हिजन स्ट्रक्चर्सची भीती दाखवेल: रोकू टीव्ही, अँड्रॉइड टीव्ही, एलजीचा वेबओएस आणि सॅमसंगचा टीझेन. युनायटेड किंगडममध्ये, बीटी आणि व्हर्जिन मीडियामध्ये अजूनही कमतरता असल्याचे दिसून येत आहे, परंतु बर्‍याच अस्के जॅक वाचकास डिस्ने + आधीपासूनच स्वतःच असलेल्या एका डिव्हाइसवर प्राप्त करण्यास सक्षम असणे आवश्यक आहे.

आपण 23 मार्च रोजी सदस्यता घेतल्यास किंवा त्यापूर्वी सदस्यता घेतल्यास डिस्ने वार्षिक साइनअप आकर्षित करण्यासाठी प्रदाताला देखील किंमत ठरवत आहे. यात एचडी आणि 4 के चित्रपटांचा समावेश आहे, ज्यासाठी अद्वितीय ऑफरव्यतिरिक्त अधिक शुल्क आकारले जाऊ शकते. हे नंतर परीक्षण करण्यासाठी चित्रपट डाउनलोड करण्यात आपल्याला मदत करेल.

डिज्नी + ने नेटिफ्लिक्स किंवा Amazonमेझॉन टॉप वरुन मिळू शकणा material्या सामग्री मटेरियलची मात्रा आता प्रारंभ करणार नाही. पण, डिस्नेच्या पिक्सर (2006), चमत्कार (२००)), लुकासफिल्म (२०१२) आणि २१ व्या शतकातील फॉक्स (२०१)) पद्धतीचा विषय त्यात प्रशासकीय केंद्र मंत्रमुग्ध करण्याच्या पद्धतीमध्ये आहे ज्यामध्ये त्याचे अभाव आहे.

यास सुप्रसिद्ध मनुष्य किंवा स्त्री युद्ध तसेच प्लस मंडलोरियन, टॉय टेल सीरिज आणि पिक्सरची पुन्हा एकदा कॅटलॉगची विश्रांती, चमत्कारिक चित्रपट आणि डिस्नेच्या स्टुडिओ प्रॉडक्शन्स यासारख्या पहिल्या रेट लायब्ररीत विशिष्ट गोष्टींकडून संपूर्ण वस्तू पुरविण्यात आल्या आहेत. १ 28 २. स्टीमबोट विली (मिकी माऊसचा पहिला द्रुत चित्रपट) वैभव आणि द बीस्टच्या असंख्य आवृत्त्या. हे नवीन प्रॉडक्शनवर b 1bn yr असे काहीतरी खर्च करणार आहे.

असे कोणतेही आश्वासन नाही की डिस्ने + प्रत्येक प्रत्येक महत्वपूर्ण प्लॅटफॉर्मवर उपलब्ध असेल. एस. ए., जेणेकरून आपण सदस्यता घेण्यापूर्वी आपण हे तपासले पाहिजे. तथापि, मी आशा करतो की हे प्रत्येक वयोगटातील तरुणांसह कुटुंबांना आकर्षित करेल. दीर्घ मुदतीच्या आत नेटफ्लिक्सला काही वास्तविक स्पर्धा दिली पाहिजे.

आता टेलिव्हिजन बॉक्स पूर्णपणे रोकू पिढीवर आधारित आहेत परंतु रोकूच्या सर्व सेवा प्रदान करीत नाहीत. एक पर्याय म्हणून, ते स्काय टीव्ही दर्शकांसाठी सानुकूलित आहेत, ज्यांना स्काय स्पोर्ट्स क्रियाकलाप क्रीडा, स्काय सिनेमा इत्यादी आवश्यक आहेत. प्लॅटफॉर्मचे आकर्षण म्हणजे पॅकिंग कंटेनर सहसा खूप स्वस्त असतात आणि कट प्राइस कूपन आपल्याला वार्षिक सदस्यता घेण्याऐवजी द्रुत वेळात ऑफर खरेदी करण्यास परवानगी देतात. स्काय स्पोर्ट्स अ‍ॅक्टिव्हिटीज स्पोर्ट्स आठवड्यातून किंवा एका महिन्यानुसार दुपारपर्यंत उरलेल्या स्वस्त किंमतीची विक्री करतात.

जर आपण आकाशातील प्रवाह सेवा वापरत असाल तर, आता टीव्ही ही सर्वात चांगली इच्छा आहे. आपण बीबीसी iPlayer आणि इतर ब्रिटीश ताब्यात घेतलेले ऑफर, तसेच नेटफ्लिक्स आणि भिन्न व्हिडिओ सेवा पाहू शकता, जरी आता अ‍ॅमेझॉन प्राइम नाही. आपण स्काय पाहत नसल्यास, आपल्याकडे रोकू स्ट्रीमर किंवा तुलनात्मक घटकांची तुलना कमी होईल.

आपण डिस्ने + मिळविण्यासाठी किती उत्सुक आहात, आधुनिक मशीन खरेदी करण्यास आपण किती उत्सुक आहात आणि आपल्याला कोणत्या भिन्न सेवा आवश्यक आहेत यावर हे प्रामाणिकपणे अवलंबून आहे. उदाहरणार्थ, Amazonपल टेलिव्हिजनचा सदस्यता घेणारा असामान्य बॉड सारख्या वेळी Amazonमेझॉन टॉप पाहणारा एखादी व्यक्ती चतुर्थांश टेलिव्हिजन जवळ जाऊ शकते + कदाचित Appleपल टीव्ही फील्ड देखील निवडेल.

संस्था सीटीव्ही (संबंधित टेलिव्हिजनची जाहिरात व जाहिरात) कडून मिळणा .्या उत्पन्नाचा जवळजवळ दोन तृतीयांश उत्पन्न मिळवून देते, यापुढे उपकरणांची विक्री होणार नाही या कारणास्तव रोखू हार्डवेअर स्वस्त आहे. देय-चॅनेलमध्ये नावनोंदणी करण्यासाठी जेव्हा रोकू मालक त्यांचे डिव्हाइस वापरतात तेव्हा हे यासह कमी होणे आवश्यक आहे. अतिरिक्त ग्राहक अतिरिक्त पैसे रोखतात.

काही रोकू गॅझेट्सनी व्हॉईस सर्च आणि हेराफेरी केली आणि उर्वरित बारा महिने रोकूने अलेक्सासाठी एक विशेषज्ञ सोडले. (सावध रहा: रोकू ओएस 8.1 किंवा नंतरची इच्छा आहे.) मी यापुढे प्रयत्न केला नाही, परंतु जर आपण एखादे anमेझॉन इको, डॉट किंवा डिस्प्ले इत्यादी वैयक्तिक घेत असाल तर आपल्या रोकूने त्यासह कार्य करावे. परंतु, व्हॉईस कमांड्स दिल्यास Amazonमेझॉनच्या चर्चेच्या टेलीव्हिजनवर त्या सर्व चांगल्या पेंटिंग्ज दिसत नाहीत, आपल्या अपेक्षांना जास्त महत्व देऊ नका.

म्हटल्याप्रमाणे, बरेच लोक एखादे साधन निवडतील कारण ते Amazonमेझॉन, Appleपल, गुगल, स्काय किंवा काही बाबींमधील सेवेसह संबद्ध किंवा जाहिरातींसहित आहे. नेटफ्लिक्स आणि सेवांची एक चांगली श्रेणी हवी असलेल्या लोकांना, रोकू कमी मूल्याच्या शुल्कावर एक अद्भुत बेसलाइन ऑफर करते. Amazonमेझॉन हर्थ टेलिव्हिजन स्टिक ही एक स्वस्त संधी आहे. Amazonमेझॉनची हर्थ ओएस हा Androidचा एक काटा आहे आणि त्यात शेकडो अ‍ॅप्स आहेत.

स्ट्रीमिंग स्टिक्स लहान संगणक सिस्टम आहेत ज्यात प्रोसेसर, स्मरणशक्ती आणि कार्यरत गॅझेट पूर्ण आहेत. जर आपण तुकडा अधिक देण्यास इच्छुक असाल तर आपल्याला एक द्रुत प्रोसेसर आणि अधिक मेमरी मिळेल ज्याला उच्च कार्यक्षमता द्यावी लागेल. काहीजण अगदी योग्य व्हिडिओ गेम देखील खेळू शकतात. मुख्य उदाहरणांमध्ये एनव्हीडीयाची ढाल दूरदर्शन आहे जी पूर्णपणे Android टेलिव्हिजन प्लॅटफॉर्मवर आणि Appleपल टीव्हीवर आधारित आहे.

Android टेलिव्हिजनची प्रथम क्रमांकाची संकल्पना – अयशस्वी Google टीव्हीचा उत्तराधिकारी – स्ट्रीमिंगसाठी Android लागू करणे आहे. हे एका निश्चित-शिखरावर फील्डमध्ये पुरवले जाऊ शकते किंवा अगदी टीव्ही सेटमध्ये तयार केले जाऊ शकते. निश्चितच, अँड्रॉइड अॅप्स टेलिफोनवर स्पर्श करून कार्य करण्यासाठी डिझाइन केलेले आहेत, यापुढे मोठ्या टीव्ही शो डिस्प्ले स्क्रीनवर मैल ऑफ कंट्रोल नसते, म्हणूनच त्यांना टेलर-मेड करणे आवश्यक आहे. Google Play मध्ये Android टीव्ही देखरेखीसाठी कोणते अ‍ॅप्स उपलब्ध आहेत याची चाचणी घ्या.

बचत कृती अशी आहे की प्रत्येक Android टेलिव्हिजन गॅझेट्स Google कलाकारांना मदत करते, जेणेकरून आपण प्रत्येक इतर डिव्हाइसवरून प्रवाह स्थापित करुन आपला सेल्युलर फोन वापरू शकता कारण नियंत्रक आहे. जितक्या लवकर स्थापित होईल तितक्या लवकर, रोकेप्रमाणे प्रामाणिकपणे प्रवाह एकाच वेळी डाउनलोड केले जातील. ते आता मूळ सेल्युलर फोन, टॅब्लेट किंवा संगणकावरून पाठविले जाणार नाहीत. काही डिव्हाइस या व्यतिरिक्त Google सहाय्यकास मदत करतात, जे कदाचित पोहोचण्यायोग्य असू शकतात.

संबंधित पोस्ट

Leave a Comment