गहाळ हिटचा केस

गहाळ हिटचा केस

सर्वांना प्रतिसाद द्या, जिमलेटचे इंटरनेट जीवनशैलीबद्दलचे प्रसिद्ध पॉडकास्ट २०१ 2014 च्या या वास्तविकतेमुळे गेले आहे, या टप्प्यावर १88 भाग आहेत. याने विद्यापीठाच्या महाविद्यालयीन विद्यार्थ्यांना अनामिकपणे प्रत्येक भिन्न ट्रोल करण्यास परवानगी असलेल्या इंटरनेट साइटचे संरक्षण केले आहे; आपल्याकडे नेटवर जास्तीत जास्त लोभ असणारी स्नॅपचॅट वापरकर्तानावे असल्यास काय होते; आणि वेगळ्या विषयांमधे “इनसेल” चा इतिहास. या आठवड्यात, तथापि, प्रत्येकाने यापुढे आपला आनंददायक-एपिसोड सर्वोत्तम लाँच केला नाही, तथापि कदाचित कोणत्याही पॉडकास्टचा आनंददायी-कधीचा भाग, मिसिंग हिटच्या रूपात असेल.

या मालिकेच्या पार्श्वभूमीवर टायलर गिलेट हा एक दिग्दर्शक आहे जो संगीतमय थ्रिलरच्या साहाय्याने त्रस्त आहे: guरिझोनामध्ये एक तरुण म्हणून त्याने रेडिओवर लक्ष केंद्रित केले त्या गिटार संगीताचे कोणते संगीत बनले आणि ज्याचा त्याला कोणताही घटक सापडला नाही. , कोठेही, नेटवर (एका रहस्यमय संवाद मंडळाशिवाय ज्यामध्ये अनेक सूरांचे बोल आहेत) पॉडकास्टचे यजमान पीजे वोग्ट आणि अलेक्स गोल्डमन यांनी स्टीव्हन पृष्ठाशी बोलण्याकरिता त्याच्या (अर्थातच विलक्षण निश्चित) या गाण्यातील आठवणींचे गाणे पुन्हा तयार करण्यासाठी बॅन्डची यादी तयार करण्यापासून गिल्टचे गाणे काय असू शकते याची कसरत करण्याचा प्रयत्न केला. बेरेनकेड बायकांची आघाडीची गायिका, ज्याचे गाणे हिट आहे असे दिसते. “ईश्वराच्या अननुभवी पृथ्वीवर आपल्याला इतिहासामधून फक्त वाष्पीकरण प्राप्त करणारा यशस्वी रेडिओ ट्रॅक कसा मिळाला?” प्रारंभास व्होग्टला विचारते, ते पूर्णपणे गूगलमध्ये प्लग इन करण्याच्या अक्षमतेमुळे आश्चर्यचकित झाले.

हा भाग जवळजवळ गिलटचे रहस्य सोडवत आहे, मग ते एक आकर्षक असू शकेल. इंटरनेटच्या पोळ्या मित्राला मागे टाकून ट्यूनचा एखादा भाग लोकांच्या लक्ष वेधून घेतलेला कसा दिसतो? एखादे गाणे 90 ० च्या दशकातील एखादे गाणे (“टीकाकार १ 1997 of to ते १ 1999 1999 of” या शब्दाच्या स्वरुपाचे शब्द) एका श्रावशास्त्रीय तळटीपाकडे कसे वळते? थ्रीलर ट्रॅक, खरं तर, गिल्टच्या मनात असंख्य सूरांचा एकत्रित अनुभव आहे, जो वर्षानुवर्षे एकत्र येऊन एखादी विलक्षण ओळख करून देतो? आणि, जर तो अंदाजे त्या वेगळ्या धुन आणि आईस्क्रिम सँडस आणि बेट्टी वेब पृष्ठावरील संगीत एका संगीतातील गीतांचे छायाचित्र अचूकपणे सांगत असेल तर, काही वर्षं त्याच्या मेंदूत इतकी बरसात कशी राहिली आहे जसे इतरांनीही जवळजवळ जीवनशैली विसरल्या आहेत. ? (“स्टुडियोमध्ये संगीत पुन्हा तयार करतांना गिललेट एका बाबीला विचारतो,“ एखादी स्पॅसर बॅसलिन आहे? ती व्यस्त आहे, ”असं एका गोष्टीवर विचारते.)

हे स्मरणशक्ती, पुनरावृत्ती आणि इअरवर्मला भडकावू शकणार्‍या वेड्यांच्या प्रकाराबद्दल देखील आहे. व्हॉट त्याच्या जुन्या-अनिवार्य आजाराबद्दल आणि गिलिटच्या संगीतातील फिक्सेशनने त्याच्या सार्वजनिक नसलेल्या संक्षिप्त आवेशांना कसे प्रतिबिंबित करते याबद्दल मुक्तपणे बोलले. (“वेळोवेळी, माझा मेंदू वास्तविकतेने लगेचच अशा गोष्टींकडे लॉक करतो ज्या लहान व मुर्ख असू शकतील अशा विषयांसारख्या असतात. जसे की मी दुसर्‍या दिवशी कोणत्याही पुरुष किंवा स्त्रीशी या विज्ञान विषयक ईबुकबद्दल बोलत होतो मी लहानपणी पहातो … माझ्या दिवसाचा विश्रांती [मी] या पुस्तकाचा कॉल आठवण्याचा विचार करीत होतो. “) एकसारखी परिचित बासरी ओळ आणि यू 2-प्रेरित म्हणून, अमर्याद कुतूहलचा आनंद घेण्यासाठी ऑडिओ हे एक योग्य माध्यम आहे कोरस कानातले पुन्हा पुन्हा पुन्हा पुन्हा पुन्हा पुन्हा पुन्हा पुन्हा येई. व्होग्ट म्हणतात, सायकल थांबविण्याचा सर्वात सोपा मार्ग म्हणजे गाण्यात लक्ष केंद्रित करणे. तो, मार्ग, तो करू शकत नाही सर्वोत्तम घटक आहे.

या आठवणींना जोडलेल्या भावनांबद्दलही एक कथा आहे; स्टुडिओमध्ये बनविलेले संगीत ऐकताना गिलेटला मारहाण केली जाते; आता एक क्षमता कल्पनारम्य नाही, तथापि, एक जिवंत, श्वसन घटक जो इतर मानव आनंद घेऊ शकतात (किंवा संभवत: सहन करतात).

फिनिशिंग खराब करण्याचा प्रयत्न न करता, कमतरता हिट ही कथाकथनाचा एक भावनिक भाग आहे. गिलेटचा ट्रॅक वास्तविक आहे की नाही किंवा नाही (आणि ते कदाचित सांगत असेलही), तो त्याच्यासाठी वास्तविक बनला आणि सर्व क्रूचे उत्तर. ज्या लोकांशी ते बोलतात – प्रत्येक व्यावसायिक त्यांच्या चिंतेत असतो – त्यांचे स्वत: चे सिद्धांत सादर करतात, तथापि ते शेवटच्या निकालासह जोरदार स्पर्धा करू शकले नाहीत. “त्याने जागतिक स्तरावरील भोक पाहिल्यासारखे वाटले. चुकांसारखा, ”व्होग्ट म्हणतो. शेवटी, जरी, तो प्रत्येकाच्या चुकांबद्दलचा एक भाग आहे; हायब्रो बिट्स आणि प्रमाणात सामील होण्याचा प्रयत्न करीत आहोत आणि अशी आशा आहे की एखादी व्यक्ती कुठेतरी ती मिळवते शाझमने क्लीन क्लोन काढला आहे.

संबंधित पोस्ट

Leave a Comment