हुवेई वर सरकार बहुमत कट

हुवेई वर सरकार बहुमत कट

Irty Th टोरी खासदारांनी अयशस्वी प्रयत्नातून सरकारशी जवळीक साधली आणि बोरिस जॉनसनला भविष्यातील 5 जी फोन नेटवर्कमधून हुवावे वगळता वेळापत्रक निश्चित करण्यासाठी दबाव आणला.

चीनच्या अस्तित्वाविषयीच्या चिंतेच्या पार्श्वभूमीवर माजी टॉरी नेते आयन डंकन स्मिथच्या वापराच्या मदतीमुळे बंडखोरांचा 306 ते 282 च्या मदतीने पराभव झाल्यामुळे अधिका’s्यांचे बहुमत 24 पर्यंत कमी झाले. ब्रिटनच्या डिजिटल पायाभूत सुविधांच्या हृदयावर भाषा पुरवठादार.

प्रत्येक वेगळ्या तेरा खासदारांनी हुवावेविरोधी बंडात सामील झाले असते तर जॉनसनला डिसेंबरच्या व्यापक निवडणुकीत पूर्ण यश मिळाल्यानंतर फक्त तीन महिन्यांनंतर लाजिरवाण्या पराभवाचा सामना करावा लागला असता.

तथापि विजयाची हळुवार फरकाने डाऊनिंग aव्हेन्यूला चेतावणी देणारी बाब आहे, उन्हाळ्याच्या सुरुवातीच्या काळात 5 जी मध्ये हुआवेईवरील on 35% कॅपची योजना राबविण्याचा कायदा करावा लागला असला तरीही, 4०% असावे लागण्याची शक्यता आहे. अधिका defe्यांचा पराभव करण्याचा धोका.

पुराणमतवादी बंडखोरांनी अधिका towards्यांना दिलेल्या मतदानात माजी कॅबिनेट मंत्री डेव्हिड डेव्हिस, आयन डंकन स्मिथ, लियाम फॉक्स, डॅमियन ग्रीन, एस्टर मॅकवे, ओवेन पेटरसन आणि जॉन रेडवुड यांचा समावेश होता. त्यांच्यात सामील झालेल्या इतरांनी ईआरजी चे अध्यक्ष मार्क फ्रँकोइस आणि परदेशी स्थाने मामांचे समितीचे अध्यक्ष टॉम तुगेनघाट यांना आच्छादित केले. परंतु डीयुपीच्या पाच खासदारांनी अधिका with्यांसमवेत मतदान केले.

बंडखोरांची इच्छा होती की त्यांनी 2022 च्या देण्याच्या मार्गाचा वापर करून हुवावेला शक्यतो काढून घेतले पाहिजे, परंतु आयन डंकन स्मिथ यांनी समस्येबाबत मंत्र्यांशी करार करण्याच्या प्रयत्नात संधीची तारीख लक्षात ठेवण्यास तयार होण्याचे संकेत दिले.

डंकन स्मिथ म्हणाले की, “आम्हाला हे समजून घेण्याची गरज आहे की हुवावेच्या समावेशासह उच्च-धोकादायक विक्रेत्यांपासून स्वत: ला मुक्त करणे हा अधिका’s्यांचा हेतू आहे,” आणि “या संसदेच्या थांबाच्या अगोदर त्या माघारची सुरूवात करणे”.

तथापि, दु: खी बॅकबेंचर्सद्वारे वारंवार दाबले जात असले तरी, डॉवडेनने हुवावेला भविष्यातील 5 जी नेटवर्कमधून कास्ट करण्यासाठी कोणतेही वेळापत्रक जाहीर करण्यास नकार दिला नाही तर हुवावेला मुळीच मागे टाकण्याच्या आधी दिलेल्या वचनबद्धतेवरही कमी मानले नाही.

डॉवन यांनी संसदेला सूचित केले की, “अति-जोखीम नसलेल्या कंपन्यांपर्यंत पोहोचण्यासाठी विशिष्ट तारीख किंवा वेळापत्रक निश्चित करण्यासाठी आम्ही आजकाल वैशिष्ट्यामध्ये नाही. यासाठी राष्ट्रीय संरक्षण परिषदेमार्फत नवीन निवड करण्याची आवश्यकता असू शकते,” डॉवडेन यांनी संसदेला सूचित केले.

मजूर आणि एसएनपीने टोरी बंडखोरांना पाठिंबा दर्शविला, जरी टेलिकॉम इन्फ्रास्ट्रक्चर बिलात केलेल्या दुरुस्तीवरील मत तांत्रिकदृष्ट्या प्रतीकात्मक होते, वास्तविकतेमुळे हे बिल स्वतःच लक्ष्य केले गेले की ब्रॉडबँड प्रदात्यांना रिकॅलिटंट लीजधारकांच्या मालकीच्या इमारतींमध्ये प्रवेश मिळावा.

बंडखोरांना डाऊडनची ऑफर वचन दिले आहे की यूके अमेरिका, ऑस्ट्रेलिया आणि इंग्लिश स्पोकम फाइज आयज इंटेलिजेंस नेटवर्कमधील विशिष्ट सहभागी “नवीन पुरवठा शृंखला क्षमता वाढविण्यासाठी” पेंटिंग करेल – हुवावेचे प्रतिस्पर्धी – जे म्हणाले की ते कदाचित प्रदेश ताब्यात घेतील. आधुनिक काळातील संसदेचा मार्ग, २०२24 च्या मध्यापर्यंत.

तथापि, बंडखोरीच्या बॅकबेंचर्ससाठी वाचनीयतेचा अभाव पुरेसा झाला नाही. एक संतापलेल्या कंझर्व्हेटिव्ह, भूतपूर्व पर्यावरण सचिव ओवेन पेटरसन यांनी असे सांगितले की डॉडन त्यांना हवे तसे देण्यास “तणावग्रस्त” झाले. “आम्हाला आता फक्त एक इच्छाशक्ती आवश्यक आहे एक तारीख असू शकते,” हुआवेई सोडण्यास, पेटरसन जोडले.

अंतिम महिन्यात, बोरिस जॉनसनच्या सरकारने 5 जी मध्ये हुआवेच्या बाजारपेठेतील टक्केवारी 35% पर्यंत नेण्याची योजना जोडली. २०० business च्या कारणास्तव ब्रिटिश नेटवर्क्समध्ये लागू करण्यात आला असला तरीही ब्रिटनच्या नेटवर्कमध्ये लागू करण्यात आला असला तरी ब्रिटनच्या चीनमधील उद्योगधंद्याचा सहभाग यूकेने प्रामाणिकपणे काढून घ्यावा अशी बंडखोरांची इच्छा आहे.

चीनी भाषा कंपनीचे व्हाईट हाऊस आणि बंडखोरांचा विश्वास तंत्रज्ञान क्षमता पाळत ठेवण्याच्या धोक्याचे प्रतिनिधित्व करते, परंतु डाऊनिंग venueव्हेन्यू आणि ब्रिटनच्या गुप्त एजंट संघटना कोणत्याही धोक्यांसह योग्य प्रकारे प्राप्त होऊ शकतात, पॅकेजच्या त्यांच्या गुंतवणूकीचा काही भाग.

डॉवडेन यांनी असेही म्हटले आहे की जीसीएचक्यूचा एक हात असलेला देश व्यापी सायबर प्रोटेक्शन सेंटरचे योगदानकर्ते हुवावेची चौकशी करणार्‍या समित्या निवडण्याचे पुरावे देतील आणि टेलीकॉमने पहिल्यांदा त्यांच्या वस्तुस्थितीत साखळी पाठविली.

अगोदरच, बीटी संस्थेचे माजी अध्यक्ष सर माईक राके, जे आता हुआवेईचे सल्लागार आहेत, त्यांनी चेतावणी दिली: “कोणत्याही प्रयत्न आणि पुढील प्रतिबंध ह्युवेई 5 जी मशीन, किंवा गिफ्ट 4 जी उपकरणे काढून टाकणे सर्वात महागड्या किंमतींवर अवलंबून राहणार नाही, परंतु पूर्वग्रह चीनबरोबर वैकल्पिक संबंध आणि सरकारच्या ब्रॉडबँड महत्वाकांक्षा कमी खालच्या पातळीवर आणू शकतात.”

संबंधित पोस्ट

Leave a Comment